15 ตอบกลับ

มีเพศสัมพันธ์กับแฟนมาได้หนึ่งเดือนแล้วแต่เพิ่งมีอาการอาทิตย์กว่ากว่ามีตึงคัดเต้านมปวดหลังปวดท้องหน่วงๆท้องน้อยเป็นไข้เวียนหัวเบื่ออาหารพอตรวจแล้วขึ้นขีดเดียวกังวลเสียใจมากเลยจะมีโอกาสท้องไหมคะ

เราอาการเป็นเหมือนกันเลยไม่รุ้ว่าเป็นอะไร

บ้านนี้ประจำเดือนขาดแค่4วันค่ะ ชตรวจขึ้น2ขีดชัดมาก ตอนนี้36+2วีคแล้ว แม่อยากคลอดมากเลยค่ะ😅🤰🏻

ขอให้เจอน้องเร็วๆนะคะแม่ สู้ๆ✌️

ท้องค่ะ ของเราก้จางแบบนี้แหละค่ะ หมอเจาะเลือดไปตรวจผลออกมาท้อง100%ค่ะ

ขึ้นขีดจากค่าเลือดตั้งครรภ์เท่าไหร่คะ

ขัดกว่าเราอีกพรุ่งนี้หมอตรวจแล้วกลัวไม่เจอคอนนี้กังวลมาก

ของเราไปรอบแรกก็ไม่เจอเหมือนกันคะ อายุครรภ์ยังน้อย แต่ผ่านไป2อาทิตย์ ก็เจอคะ 6 w จ้า ✌🏻✌🏻

บ้านนี้จางกว่าแม่อีกเดือนหน้าคลอดน้องแล้วจ้า🥰🫶

บ้านนี้ขาด2วันตรวจขึ้นจางๆตอนนี้2เดือนกว่าแล้ว

ท้องค่ะ อาการเหมือนเค้าท้องแรกๆเลยตอนนี้26wแล้ว

ไม่เป็นไรค่ะ เปนบ่อยช่วงตั้งครรภ์แรกๆค่ะ

ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

Super Mum

ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

จางๆก็ท้องจ่ะ