ถามหลักตั้งชื่อจริงลูกน้อย

ถามความเห็นแม่ๆๆคะ พอดีตอนนี้ เริ่มไล่ดู ชื่อจริงน้องละ เพราะ คุณหมอ ประมาณวันคลอดมาให้ ทีนี้ เราก็ไปเสิชในเว็บ ว่า เกิดวันนี้ ชื่ออะไรบ้าง พร้อมความหมาย พร้อมตัวอักษารที่ใช้ไม่ได้ เลขศาสตร์ ก็ดี ความหมายดี จบปิ๊ง!!เสร็จปุ๊ป ได้มา 5 ชื่อ เตรียม ให้ที่บ้านช่วยกันโหวต พอดี มีญาติบอก ต้องเอา ชื่อ + นามสกุล ด้วย ถึงจะเป็น ผลลัพท์ คือ ทีนี้ พอ รวมนามสกุล ค่าตัวเลข อะไรๆเปลี่ยน ประมาณว่า ไม่เข้ากะนามสกุลสักชื่อ จาก5ชื่อ เปน20 30 40 50ชื่อ ไม่เข้าเลย เราเลยไม่ได้นอนเบบเสิชทั้งวัน คือ ถ้า ไม่ได้ คำนึงถึงนามสกุล จบแต่เเรก ชื่อเพราะ ความหมายดี เลขศาสตร์ดี ส่วนเพื่อนสนิทกะรุ่นพี่ที่มีลูกเเล้ว เขาก็บอก อย่าไปคิด มองเยอะขนาดนั้น เขาก็ตั้งเอาเเค่ชื่อ กะความหมายเหมือนกัน ตอนตั้ง ไม่ได้เอานามสกุล ไปคำนวนออกมาขนาดนั้น อยากถามความเห็นคุณแม่ๆๆทุกคนว่า ตั้งยังไง คิดถึงเเค่ไหน คะ เพราะชื่อที่เลือกไว้ดีมาก พอรวมสกุลผลลัพท์ พลิกจากหน้ามือเป็นหลังมือเลย คะ คุณแม่เลยกังวล วิตกจริตไปเลย#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ท้องแรกคะ