40 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็4200คลอดธรรมชาติ ลูกคนแรก ตอนนนี้ตั้งครรภ์ท้อง26เดือนน้องหนัก983หมอบอกเกินเกณฑ์แอบกังวลว่าจะตัวใหญ่เหมือนกันคะ

จ้ำมั่มมากแม่ ของเราก็ 4,090 กรัม คลอดธรรมชาติ กำหนด 6/11/64 แต่คลอด 3/11/64 เพศชายจร้า ลูกคนที่2 คนแรก 3,800กรัม

คุณแม่กี่สักดาห์ค่ะ แม่บ้านนี้37+5มีแต่เจ็บท้องแข็งกับปวดเอวปวดหลัง ท้องแข็งบ่อยค่ะแต่ยังไม่มีน้ำเดิน

บ้านนี้ก้อ 37+5 ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ กำหนดคลอด 6 ธันวาคม

ยินดีด้วยแม่​ น้องจ้ำม้ำมากจร้า​ อยากคลอดให้ได้อย่างนี้บ้าง❤️

สู้ๆๆนะคะ

คุณแม่บำรุงด้วยอะไรคะน้องจ้ำม่ำมากเลยค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ

แม่กินนมคะ ไวตามิลค์ นมสดคะ

กลมจริงๆแม่ น้องน่าชังมากค่ะ สุขภาพแข็งแรงนะค่ะ

ขอบคุณคะ

จ้ำม่ำมากๆค่ะ❤️ คุณแม่คลอดเองหรือผ่าคลอดคะ

ผ่าคะ

คุนแม่บำรุงน้องยังไงค่ะน้องจ้ำม้ำจังเลยค่ะ

ผลไม้และนมคะ

จ่ำม่ำมากค่ะ แม่บำรุงอะไรค่ะตอนอยู่ในท้อง

นมคะ

แม่บำรุง​ด้วยอะไรคะน้องจั้มมั้มมากกค๊า

แม่เน้นนมนะคะ ชอบกินนมทุกอย่าง