มารดาประชารัฐต้องลงทะเบียนทุกคนมั้ย

ต้องลงทุกคนมั้ยได้สิทธิ์ทุกแม่ท้องมั้ยสงสัยว่า ต้องลงทะเบียนไว้มั้ยเกณฑ์​ไหนที่ได้หรือไม่ได้​ ได้รับเงินจริงมั้ย

มารดาประชารัฐต้องลงทะเบียนทุกคนมั้ย
41 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

มีเเต่อันนี้น๊ค่ะ...โครงการเด็กเเรกเกิด

Post reply image
5y ago

ใช่ค่ะ...ต้องคลอดก่อนถึงจะลงทะเบียนได้ค่ะ

เค้าให้แต่คนมีรายได้น้อยไม่ไช่เหลอค่ะ

ยังไม่มีโครงการนี้ค่ะ เปนแค่นโยบายเฉยๆ

เขายังไม่อภิปรายเลยค่ะ แค่นโยบายขายฝัน

VIP Member

เขายังไม่ผ่าน ครม คะ เป็นนโยบายเฉยๆ

เปนแค่นโยบายไม่รู้ว่าจะได้เมื่อไหร

ใจเย็นค่าแค่นโยบายและข่าวที่แชร์

รายได้เฉลี่ยต้องไม่เกิน 100,000 นะคะ

เค้าบอกว่าคลอดน้องถึงจะได้ตังค้ะ

5y ago

ลงทะเบียนได้ที่ไหนค่ะ

แค่นโยบายค่ะยังไม่ผ่านมติครม.