45 ตอบกลับ

ท้องแน่นอนคุณแม่ ของเราก็จางแบบนี้ เรารออีกสักอาทิตย์ตรวจใหม่2ขีดเข้มเลยค่ะ ตอนนี้ท้อง14สัปดาห์แล้ว

ท้องค่ะ จะเข้มหรือจาง ถ้ามีสองขีดคือท้องค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ

ชัวร์ค่ะแม่ อันนี้ตอนตรวจครั้งแรกค่ะ ตอนนี้24วีคแล้วจ้าา

ชัวร์ค่ะ ของบ้านนี้จางก็นี้อีกค่ะ กำลังรอไปฝากครรภ์

ชัวร์ค่ะ ของเราก็แบบนี้ ตอนนี้ 11 week แล้ว ยินดีด้วยนะคะ

ชัวร์ค่ะจางเหมือนของเราเลย ตอนนี้จะ6เดือนแล้วค่ะ

ชัวร์คะ ของเราจืดจางมาก ตอนนี้ 12 week แล้วจ้า

ชัวค์ค่ะยินดีกับคุณแม่มือใหม่ด้วยนะคะ

ของเราตรวจตอนที่ท้อง4wนะคะ ชัดมาก

เหมือนของเราเลย ไปหาหมอ บอกท้องคะ