40 ตอบกลับ

VIP Member

***ขายแล้ว*** ตัวนี้ขอเรียกว่า โอลาฟ แยกร่าง นะคะ - น้องมีเสียงพูด พูดไปเรื่อยเอาไว้ชวนลูกคุยได้ - ช่วงหัว/จมูก/ลำตัว ตรงกลางและข้างล่าง สามารถให้ลูกดึงเล่นได้ ฝึกกล้ามเนื้อมัดเล็ก - ใหม่มากอีกเช่นเคยค่ะ ผ้ากลิตเตอร์วิ้งๆเลย 50.-

VIP Member

น้องหมา furreal friend ตัวนี้ ทานอาหารได้ น้องตดได้ อึได้ ถอยหลังให้น้องเป็นท่านั่งน้องจะมีเสียงตด เอามือแหย่ปากจะมีเสียงกิน ถ้ามีอาหารเม็ดเล็กๆสามารถป้อนได้ หัดให้ลูกๆเรียนรู้ปฏิกิริยาของสัตว์ มีเสียงเห่า ขนนิ่มมากค่ะ 70.-

VIP Member

น้องม่วง งานเด็ก ป้าย fisher price - ตัวนี้งานเด็กเล็กนะคะมีช่องด้านหน้าไว้ใส่ของให้น้องๆหัดจับ หัดล้วง - กดที่ท้องมีเพลง ประมาณ 5-6เพลง ค่ะ มีเสียงขำ แขนดึงไปมาได้ ไม่หลุดนะคะ - ตัวนี้เป็นงานเสริมพัฒนาการเด็กเล็กๆค่ะ 55.-

VIP Member

***ขายแล้ว*** น้องหมา Barbie อีกแล้ว - น้องจะเลียนแบบหมาทุกอย่าง กดที่หลังจะมีเสียงเห่า ลูบหัวได้จะมีเสียงอ้อน เอานิ้วแหย่ปากจะมีเสียงกิน - น้องขนนุ่มมากกกกก นิ่มมากกกกกกก งานบาร์บี้ ขนนุ่มทุกตัวนะคะ รับประกัน 50.-

สนใจแอดไลน์มาดูคลิปก่อนได้จ้าแม่ far.mingo

VIP Member

น้องเป็ด hallmark ป้ายห้อย - กดที่เท้าน้องจะร้องเพลง แล้วก็ขยับปีกเร็วๆ - จั๊กจี้ที่ใต้ปีก น้องจะขำหนักมากกกกกก 🤣🤣🤣 ใหม่มาก ป้ายยังห้อยอยู่เลยนะคะ ขนก็นิ่มมากกกกก 90.- สภาพ99% หาราคานี้ไม่ได้แล้วนะแม่ๆ 🥰🥰

VIP Member

******** วันนี้ขออนุญาตลงแค่นี้ก่อนนะคะ แม่ง่วงมากเลย เหลืออีกหลายตัวมากๆๆ เข้ามาดูก่อนได้ค่ะ หาตังค่าขนมให้ลูกชาย อยากดูคลิปวิดิโอตัวไหน แอดไลน์ far.mingo มาขอดูได้นะคะ แม่ค้าส่งจริงส่งไวแน่นอนค่ะ **********

VIP Member

***ขายแล้ว*** น้องเพนกวิน สั่นและร้องเพลงคริสมาสต์ มีเสียงกระดิ่ง - น้องร้องเพลงจิงเกอเบล สั่นแรง และมีเสียงกระดิ่งนะคะ เอาไว้เปิดให้ลูกฟังใกล้คริสมาสต์แล้ว ร้องเพลงดังมาก สั่นแรงมากด้วยนะคะ 50.-

VIP Member

น้องหมาในการ์ตูนดิสนี่ย์ ป้ายจาง - กดที่มือซ้ายจะพูดแล้วก็มีเสียงเหมือนกำลังซ่อมอะไรสักอย่าง - กดที่มือขวาจะมีเสียงเห่า 1/2/3 ครั้ง ***น้องมีตำหนิที่จมูกเป็นรอยข่วนนอกนั้นใหม่มากกกกกกก*** 35.-

VIP Member

***ขายแล้ว*** น้องเสือห้อยคอก และ น้องเสือ สอนเสียงดนตรี ป้าย Disney baby einstein - ตัวนึงเป็นห้อยคอก มีที่หัดจับ อีกตัวเป็นสอนเสียงดนตรี มี4เสียง - ขออนุญาตขายคู่ค่ะ มือ1ราคาแรงอยู่นะคะ 2 ตัว 70.- ( ตกตัวละ35.- )

VIP Member

น้องหมา Barbie ใครมีลูกสาวต้องจัดนะคะ - กดที่มือ น้องจะพูดไปเรื่อยๆ ขยับหัวโยกไปมาซ้ายขวา เอาไว้ชวนลูกคุยขยับตามตุ๊กตาได้นะคะ - น้องขนนิ่มมากกกกกกก นุ่มมากกกกกก คู่ละ 85.- // รับแยกตัวละ 50.-