32 ตอบกลับ

ภาพซาวด์ตอน26 w ตั้งแต่นั้นมาจนตอนนี้35w เจ้าก้อนก็ไม่ยอมให้แม่เห็นหน้าเลย เอามือปิดหน้าตลอด😅 รอเจอกันตอนคลอดเลยแล้วกัน😍

เหมือนกันเลยปิดหน้า

เห็นชัดเจน แก้มเยอะจังค่ะ บ้านนี้ไปคลินิกหมอลลิตาเหมือนกันค่ะ แต่น้องไม่ยอมให้เห็นหน้าเต็มๆ เอาแขนปิดตลอด

ตอนเเรกแอบกังวลว่าจะเอามือปิดหน้าคะ เเต่พอซาวให้เห็นหมดเลยคะเเม่ ❤️🙏

น่าชังจังเลยค่ะ บ้านนี้ไป3รอบกว่าหมอจะว่าง พอว่างก็เอามือปิดหน้าหนี อดได้ภาพน่าดูแบบนี้เลยค่ะ

ขอบคุณคะเเม่ ตอนเเรกเเอบกลัวน้องไม่ให้เห็นเหมือนกันคะ ❤️

TapFluencer

บ้านนี้ซาวด์7 ครั้งไม่ได้เห็นเลยค่ะ น้องไม่ยอมให้เห็นเลย รอเจอกันอีกทีตอนคลอดเลย🤣

รอลุ้นไปด้วยเลยคะเเม่ตื่นเต้นเเทนเลยคะ ❤️😚

บ้านนี้ซาวด์ธรรมดาที่คลินิก ซาวด์ทุกครั้งที่ไปเจอลุงหมอ ภาพนี้24W แม่คิดว่า ชัดอยู่นะ

น่าเอ็นดูมากคะเเม่ชัดเลยคะเเม่❤️

ดีจังบ้านนี้ในท้องสองคนหลบหน้าหลบตากันที่รู้บ้านนี้นะจะเหมืนพ่ออีกเช่นเคย

คุณเเม่อดใจลุ้นวันคลอด ตื่นเต้นเเทนเลยคะบ้านนี้หน้าก็ได้พ่อคะ55555 ❤️

VIP Member

บ้านนี้รออีก2สัปดาห์ก้อจะไปซาวเหมือนกันค่ะนัดคลีนิคหมดลลิตาไส้เหมือนกันค่ะ

ซาวดีมากเลยคะคุณหมอใจดีมากคะเเม่❤️

บ้านนี้ซาวด์ตอน29w. ตอนนี้ได้กำหนดคลอดแล้วน้องยังไม่ออกมาเลยค่ะแม่

เเข็งเเรงๆนะคะคุณเเม่ บ้านนี้อยากเจอน้องเเล้วเหมือนกันคะเเม่ ❤️😚😚😚🙏

ต้าวก้อนความรัก 😍 ซาวด์4มิติมีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่หรอคะ

ซาวด์ที่ไหนค่ะ

แม่ซาวที่ไหนคะ เสียค่าใช้จ่ายประมาณกี่บาท

คลินิคหมอลลิตาคะเเม่ สมุทรปราการคะ ลองปรึษาคุณหมอดูนะคะของคุณเเม่1500เองคะ