29 ตอบกลับ

พึ่งตรวจเจอเมื่อวารค่ะดีใจมาก​ ต้องไปฝากครรภ์​ตอนไหนคะท้องแรกค้ะ

ยินดีด้วยจ้า ท้องแรกเหมือนกัน ตอนนี้34+3 ใกล้แตกแล้ววว💕💕

VIP Member

ท้องแรกค่ะ 9เดือนแล้ว อีก2อาทิตย์ คบกำหนดคลอดจ้า😂😂😍

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ท้องแรกตอนนี้ 9 เดือนแล้ว

VIP Member

ยินดีด้วยจร้า บ้านนี้22w4dท้องแรกเหมือนกันจร้า

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้ท้องแรกเหมือนกัน 16w5d

เหมือนกันจ้าาดีใจมากคะ8เดือนนแล้วจ้าา

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ท้องแรก 22วีคจ้า

VIP Member

ยินดีด้วยคะ​ ท้องแรกคะตอนนี้24w2dคะ

🙋🏻‍♀️ ท้องแรกค่ะ 29 วีคแล้วจ้า