13 ตอบกลับ

เราก็ขาดมา 5 วันแล้วค่ะ ยังไม่กล้าตรวจเหมือนกัน รอลุ้นเน่าะค่ะ💕💕💕

ขอบคุณค่ะ ❤

บ้านนี้ขาด2วัน ชัดทุกอันค่ะ ตอนนี้19+2วีค เเล้ว ลองตรวจเล่นดูก็ได้นะคะ

ยากมีแบบนี้จังแม

บ้านนี้ขาด1เดือนพอเดือนที่2แพ้แบบไม่รุ้ตัวตอนนี้ท้องใด้17+4วีคแร้ว

บ้านนี้ตรวจก่อน ประจำเดือน มา 4 วัน ตอนนี้ 7w1 ค่ะ

ดีจังเลยคะแม่ ยากมีแบบนี้บ้าง❤

ขาดวันเดียวก็ตรวจเจอว่าตั้งครรภ์ค่ะ

ขอบคุณมากคะ แข็งแรงทั่งแม่และลูกนะคะ ❤

บ้านนี้ขาด2วันค่ะ ขึ้น2ขีดชัดมากค่ะ

ดีใจด้วยคะแม่❤

ขาด1วันค่ะ ปจดไม่มีท่าทีจะมาเลยค่ะ

ตอนนี้ขาด6วัน ยังไม่มาเลยค่ะ

ขาด13วันค่ะ แต่ตรวจก็ยังไม่เจอค่ะ

ลองหาหมอดูไหมคะ

บ้านนี้ขาด11วันยังไม่ตรวจเลยค้าา

ขอให้โดนคะ 2ขีด❤

บ้านนี้ขาด2วันเข็มปี๋เลยจ้าาา

ว้าวดีใจด้วยนะแม่ นี่ยังไม่กล้าตรวจเลยคะ กลัวเครียดแล้วทำให้ประจำเดือนไม่มาคะ