18 ตอบกลับ

รีบไปหาหมอเลยจ้า. บ้านนี้ก็เป็น. นอนโรงบาล3คืน ห้ามยกของหนัก. ห้ามมีเพ๋สัมพัน1เดือน. เสี่ยแท้งคุกคาม.

เค้าตื่นนอนตอนเช้ามาก็มีเลือดไหล พอบ่ายคลอดเลยค่ะ

หาหมอด่วนจ้าเเม่ เพื่อความปลอดภัยของลูกน้อยในท้อง

อาจจะมีส่วนจ้า แม่พยามพักผ่อนเยอะนะค่ะ อย่าอดนอนถ้ากลางคืนนอนไม่หลับก็มานอนกลางวันทดแทนได้จ้าแม่บ้านนี้เป็นบ่อย😊

หาหมอด่วนๆเลยจ้า ขอให้ปลอดภัยและแข็งแรงดีนะคะ

เป็นค่ะเสี่ยงแท้งนะคะรีบไปหาหมอเลยค่ะ

หาหมอเลยค่ะ เลือดออกคือผิดปกติค่ะ

อันตรายคะรีบหาหมอเลยด่วน

อันตรายคะหาหมอด่วนเลยคะ

รีบไปหาหมอด่วนเลยค่ะ

VIP Member

ไปหาหมอดีที่สุดคะ