180 ตอบกลับ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ อยากคลอดง่ายแบบนี้บ้าง 37+6wแล้ว

ยินดีด้วยนะคะแท่ บ้านนี้40+1w ยังเงียบยุเลยค่ะ

ยินดีด้วยจ้า เลี้ยงง่ายๆโตเร็วนะคะคุณแม่

ยินดีด้วยคะ บ้านนี้อยากแตกเร็วๆคะ37w2d แล้ว ปวด

อิกนิดเดียวค่ะแม่เดี๋ยวก้ได้เจอหน้าลูกแล้ว

VIP Member

คลอดง่ายจังแม่ น้องก้อน่ารัก ยินดีด้วยค่ะ

โชคดีจังเลยค่ะแม่ อยากคลอดง่ายๆบ้าง♥️

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้แข็งแรงๆนะคะ

คลอดง่ายดีจังคะ อยากคลอดง่ายๆแบบนี้บาง

รอนานหน่อยแต่ได้เห็นหน้าลูกก้ชื่นใจค่ะ

บ้านนี้ลุ้นทุกวัน37+1อยากให้ออกใจจะขาด

ยินดีด้วยจ้า อยากคลอดง่ายๆบ้างจังคะ