48 ตอบกลับ

บ้านนี้รู้ตอน7วีคค่ะ อาการคือรู้สึกเพลียๆ พะอืดพะอม ประจำเดือนขาดอาทิตย์นึงเลยตรวจเล่นๆขึ้น2ขีดจริงค่ะ

รู้ตอน14สัปดาห์ค่ะไม่แพ้ตอนแรกชอบทานของเปรี้ยวมากตอนนี้28สัปดาห์ไม่ชอบเปรี้ยวแล้วแต่มาชอบของหวานๆแทน

รู้ตอน 5 สัปดาห์ค่ะ เพราะประจำเดือนเลื่อน เลยซื้อที่ตรวจครรภ์มา ขึ้นสองขีดชัดเจนค่ะ

ท้องนี้รู้ตอน4วีค เพราะมีอาการเจ็บหน้าอก ตรวจก่อนกำหนดปจด.จะมา2-3วัน ก็ขึ้นเลยค่ะ

รู้ตอน1เดือนค่ะปวดหัวมากละรู้สึกเพลียกว่าปกติอาเจียนแพ้จนกินอะไรไม่ได้เลยค่ะ

รู้ตัวเองท้องตอน9สัปดาห์5วันค่ะไม่มีอาการแพ้อะไรเลยตอนนี้ 28สัปดาห์4วันแล้วค่ะ

คนโตรุ้ตอน22+3วีค เพราะไม่แพ้ท้อง คนที่สองรู้ตอน6+5วีคเพราะอาการแพ้มาจัดเต็มจ้า

รู้ตอน 1 เดือน 2 สัปดาห์เลยค่ามีอาการเวียนหัว เหนื่อยง่าย แล้วฉี่บ่อยๆค่า

2 เดือนค่ะ อาเจียนเวียนหัวคลื่นไส้ เลยไปหาหมอเลยพึ่งรู้ตัวว่าท้อง

บ้านนี้คัดเต้านม ลองตรวจขึ้นจางๆก่อนค่ะ แต่ละคนอาการไม่เหมือนกัน