7 ตอบกลับ

ลองดูค่ะเรา32วีคมีไรกับแฟนท้องแข็งเป็นว่าเล่นเลยตอนนี้ไม่กล้ามีแล้วค่ะ5555กลัวน้องออกมาก่อน

มีเพราะอยากแต่น้องเล่นจะออกมาจริงอิแม่เข็ดเลยค่ะ555

บ้านนี้หมอกระตุ้นมาแล้วจ้า😂เปิด1เซ็นแต่วันที่12.2วันผ่านมามีมูกเลือด😂😂รอๆๆ

แง่..ไม่เจ็บมากเลยแม่.แต่บ้านนี้มีเลือดออกตาม😂😂สู้ๆค่าาา..รอแล้วรอ🥰

อยากรู้เหมือนกันค่ะ37+2 เงัยบมากอยากแตกแล้ว

กลับมาบอกด้วยนะคะว่าได้ผลไหมจะได้มำตาม ไม่ไหวแล้วอยากแตกมากๆ

อายุครรภ์เท่ากันเลยคะแต่หมอนัดกระตุ้น31 😂

ตอนนี้37+4แล้วคะเงียบมากเดินทำนู้นทำนี่กะว่าจะให้ปวดท้องหน่อยน้องก็ยังเงียบอยู่เลยคะ😁😁☺️

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่