9 ตอบกลับ

มีสิทธิ์ท้องคะเพราะหนูกับแฟนแต่งงานกันได้1เดือนพอสิ้นเดือนประจำเดือนไม่มาซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจก็ขึ้นเลยคะก่อนหน้านี้กินยาคุมเดือน1ต่อมาก็ไม่กินก็มีเลย

VIP Member

ถ้าหลั่งใน เสี่ยงท้องแน่นอนอยู่แล้วค่ะ ลองสังเกตตัวเองและซื้อที่ตรวจมาตรวจดูนะคะ ของเราเจอทีเดียวตอน10วีคละนึกว่าปจด.เลื่อน🤣

ลองตรวจดูนะคะอาจจะท้องได้เเน่นอนเพราะมีสิทธิ์มากๆเเน่นอนเเต่บางทีก็ไม่ท้องเพราะหนูปล่อยมาเกือบปีเหมือนกันค่ะกว่าจะท้อง

ท้องค่ะ เค้ามีอะไรกับแฟนตั้งแต่ประจำมาและหยุดเลยค่ะ หลั่งในตลอด ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้ 28week4day แล้วค่ะ

ก่อนรู้ว่าท้องมีอาการอะไรมั๊ยคะ

หลังประจำเดือนหมดนี่ตัวดีเลย ท้องแน่นอนค่ะ ขนาดหลั่งนอกบ้านนี้คลอดได้จะสองเดือนแล้ว🤣

ท้องได้คะ ปจด.มา3วัน วันที่4ผ่านไป วันที่5มีไรกับแฟนหลั่งใน มาเลยจร้าน้องหลัง7🤣

ท้อง 100% ค่ะ บ้านนี้ได้เป็นคนมาหลังประจำเดือนหมดนี่แหละ

TapFluencer

ท้องค่ะ เราท้องเพราะคิดว่าประจำเดือนหมดไม่เป็นไร

ท้องค่ะ บ้านนี้หลังหมดประจำเดือนมาเลยค่ะ