ท้องไกล้คลอด รู้สคกง่วงนอนตลอด ปกติมั้ย อันตรายมั้ยคะ

ตามหัวข้อที่กล่าวไว้เลยค่ะ ตอนนี้ อายุครรภ์38วีคพอดีค่ะ รู้สึกว่าตัวเองเพลีย เหนื่อยง่าย ทำงานบ้าน ซักผ้า รู้สึกเหนื่อยง่ายและเพลียมากๆอยากนอนตลอด แบบนี้ปกติมั้ยคะ ง่วงตลอดเวลา จะทำให้เกิดอันตรายอะไรมั้ยคะ จะเสี่ยงอะไรมั้ย ใครมีประสบการณ์แชร์ได้นะคะ เพราะก่อนหน้านี้ ทำงานตลอดค่ะ เพิ่งมาหยุดได้ประมาณตอนท้องได้ 7 เดือนกว่าๆ หลังจากนั้นก็อยากนอนตลอดค่ะ#ขอบคุณสำหรับคำคอมเม้นล่วงหน้าค่ะ #ขอคำแนะนำกับแม่ๆด้วยนะคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ