9 ตอบกลับ

ของบ้านนี้ ซาวด์ตอน 13 วีค แอบเห็นเป็นแง่งขิงเล็กๆยื่นออกมา หมอบอกว่ามีโอกาสเป็นลูกชาย แต่!!! ไม่ฟันธง เพราะเขายังอยู่ในขั้นตอนพัฒนาการสร้างเนื้อเยื่ออยู่ ยังมีโอกาสเป็นผู้หญิงได้เพราะถือว่าเนื้อเยื่อยังสร้างมาปิดไม่สมบูรณ์ค่ะ แต่เราตรวจนิฟตี้ เช็คดาวน์+เช็คเพศ วีคที่ 16 ก็คอนเฟิร์มด้วยโครโมโซมลูกเลยว่า แง่งขิงที่เห็นเป็นจุ๊ดจู๋ของจริงจ้าาาา เอาใจช่วยลุ้นให้แม่ได้อย่างใจต้องการนะคะ ❤️

😍😍 ขอบคุณมากค้าคุณแม่

ขึ้นอยู่กับหลายๆอย่างเลยค่ะ ถ้าเพศชายก็รู้เพศไวกว่าผู้หญิง และขึ้นอยู่กับท่าทางของเด็กตอนซาวด้วยจ้า

ขอบคุณค่ะคุณแม่

ส่วนน้อยค่ะที่จะเห็น จะประมาน16-20wจะชัดเจนกว่าเเล้วเเต่ท่าของลูกเราด้วยค่ะ

VIP Member

รู้ประมาณ 16วีค ขึ้นไปค่ะ แล้วแต่มุมของเด็กในครรภ์ด้วยค่ะ

VIP Member

ดูเพศจะให้ชัวต้อง20วีค+ค่ะ แต่ถ้าเพศชาย13วีคจะเห็นได้แล้ว

ของเราซาวด์ตอน13w.หมอบอกได้ลูกชาย99%ค่ะ

อยากมีโมเม้นนี้บ้างจังค่ะคุณแม่😍😍

16วีคขึ้นค่ะ ชัวร์ๆก็20วีคค่ะ

บ้านนี้รุ้ตอน15วีคคะ ผุ้ชาย

😍😍บ้านนี้รอลุ้นอยู่ค้าบ

ไม่รู้ค่ะ น้องยังเล็ก