8 ตอบกลับ

วันเดียวกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้แพ้ถึง 4 เดือนค่ะ ตอนนี้ลุ้นให้แตกมาก ปวดจิมิเวลานอนหรือเดินมากค่ะ 😂😂

บ้านนี้แพ้จวนจะคลอดเลยทีเดียว😂 ใกล้เจอน้องแล้วคุณแม่ คลอดง่ายๆน่ะค่ะ😍

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ อยากเห็นหน้าแล้ว กลัวคลอดก็กลัว

สู้ๆค่ะคุณแม่ 😍

TapFluencer

เป็นค่ะ ตอนนี้36+6แล้ว ก็ยังมีอาการแพ้เหมือนเดิม✌️✌️✌️

บ้านนี้แพ้ถึงห้าเดือนครึ่งกินได้ทุกอย่างแต่ก่อนนอนอ้วกออกหมด

38 เหมือนกันเลยคะ กำหนด 25 ไม่มีอาการอะไรเลยคะ

ใกล้จะได้เจอน้องแล้วคุณแม่ สู้ๆน่ะค่ะ😍

เจ็บเตือนเปนยังไงคะบ้านนี้เงียบอยู่เลย55

ท้องแรกจ้าไม่แน่ใจเหมือนกันว่าเจ็บเตือนแบบไหน😂 รู้แต่ว่าเจ็บแต่ละทีนี่ตื่นเต้นอิแม่นี่ลุ้นตลอดเลยอยากเจอ

Super Mum

เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆค่ะ ใกล้แล้ว 🤍

ขอบคุณค่ะ😍

ใกล้แล้วแม่ บ้านนี้37+3 ลุกนั่งยากแล้ว

เอวสะโพก ไม่ปวดค่ะ แต่เจ็บจิมิเวลาค่ะ บวมหมดแล้ว😩

Super Mum

สู้ๆ ค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ❤️