12 ตอบกลับ

VIP Member

ท้องแรกชอบของหวานค่ะกินของเปรี้ยวๆแล้วอวก ได้ผญ ท้อง2กินแต่ของเปรี้ยว ไม่ชอบกินหวานเท่าไหร่ มันเลี่ยนยังไงไม่รู้ค่ะ ยังไม่ทราบเพศค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้ท้องเลยค่ะ

TapFluencer

เราและเพื่อนได้ลูกชายทั้งคู่ แต่เราไม่กินของหวาน ๆ ส่วนเพื่อนเรากินแต่ของหวาน สรุปเพศบอกไม่ได้จากอาหารที่อยากกิน หรือชอบกินค่ะ 😂

บ้านนี้กินทั้งเปรี้ยวบ้างหวานบ้างกินได้ทุกอย่างไม่แพ้ท้องเลย หน้าใส ผิวดีสวยขึ้นกว่าตอนยังไม่ท้อง สรุปได้ชายค่ะ

ขอให้สมหวังนะคะแม่😊

บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ เดือนเเรกๆอยากของเปรี้ยว เผ็ด พอมา6เดือนกินเเต่ของหวาน

บ้านนี้ของเปรี้ยวนานๆกิน ส่วนมากจะกินแต่ของหวาน บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ

ท้องแรกกินหวานค่ะได้ลูกชาย ท้องนี้ก็กินหวานค่ะแต่ได้ลูกสาว 😂😂

บ้านนี้ไม่แตะเปรี้ยวเลยค่ะ อยากกินแต่ของหวานๆ ได้ผู้ชายค่ะ 😁

จริงหรอคะ บ้านนี้อยากได้ลูกสาวมาก555

บ้านนี้หวานทั้ง 2 ท้องค่ะ คนแรกชาย คนสองซาวด์ได้หญิง

บ้านนี้อยากกินแต่ของหวาน ได้ลูกชายค่ะ

การกินอาหารของแม่บอกเพศลูกไม่ได้นะคะ