35 ตอบกลับ

เป็นค่ะ ขี้เกียจอาบน้ำ แปรงฟัน ไม่ทาแป้ง ไม่แต่งหน้า ไม่เอาเครื่องหอม เครื่องประทินผิวใดๆค่ะ หวีผมมัดรวบอย่างเดียว เหม็นทุกอย่างแม้กระทั่งคุณสามีค่ะ เหม็นได้ในระยะ5เมตรเชียวค่ะ

ตอนเราท้องช่วงแรกถึง4เดือนขึ้เกลียดเหมือนกันค่ะ พอจะเข้าเดือนที่5 อาบแทบทั้งวันดึกแค่ไหนก้ออาบค่ะ แต่ดีที่ชอบแต่งหน้าแต่งตัว ไม่ค่อยมีสิว

เราขี้เกียจทำงานบ้านทำกับข้าวค่ะ คือทำทุกวันนะ แต่ทำน้อยลง ส่วนอาบน้ำแต่งหน้าทาครีมนี่ ไม่เคยขาดค่ะ ท้องก็ต้องสวยค่ะ 555

เป็นจ้า แต่ไม่แน่ใจว่าเป็นมาตั้งแต่ก่อนท้องรึเปล่า.. เพราะปกติก็ทำแค่อาบน้ำ แต่แต่งหน้ากับทาครีมนี่ แทบไม่ทำเลยค่ะ 5555555

เป็นค่ะ555 ท้องใหญ่เดินอุ้ยอ้าย พาลให้ขี้เกียจไปหมดเรย อยากจะกินและนอนอย่างเดียว ความรู้สึกมันเป็นแบบนี้จริงๆค่ะ 😂

🙋🏼‍♀️🙋🏼‍♀️🙋🏼‍♀️🙋🏼‍♀️🙋🏼‍♀️เป็นจ้าแล้วตอนนี้ดูสกปกมากท้องลูกสาวดำทุกส่วน🤣

เป็นค่ะ ผิดกับท้องแรกชอบแต่งหน้ามาก อันนี้ท้องสองไม่ชอบเครื่องสำอางเลย

เป็นเหมือนกันค่ะ ไม่แต่งหน้าเลย จนพี่ๆที่ทำงานทักว่า ป่วยหรือเปล่า 😅

เป็นค่ะ ขี้เกลียดไปหมด. ... ยิ่งตอนนี้แพ้ท้องด้วย อะไรหอมๆก้ไม่ชอบค่ะ

เป็นค่ะขี้เกียจไปซะหมด สามีชอบแซวเมียคนเก่าเขาหายไปใหนค่ะ🤣