สามีเปลี่ยนไป

ตั้งเเต่มีท้องมาสามีเปลี่ยนไปเเตกต่างกับเมื่อยังไม่ท้องมากเลยย #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ เเอบจิตตก กังวลกลัวที่สามีจะทิ้งเราไปมีคนอื่นทั้งๆที่เราท้องอยู่ค่ะ จากที่เคยสนใจก็ไม่สนใจ อะไรที่สามีไม่เคยทำตอนนี้ก็ทำ เค้าพูดไม่เเคร์ความรู้สึกเรา ไม่คิดว่าเราจะคิดยังไง เเค่เเพ้ท้องลูกในเเต่ล่ะวันก็เหนื่อยเเลวค่ะ กลัวเเละเก็บมาคิดทุกๆวันว่าสามีของดิฉันจะเเอบไปมีคนอื่น พักหลังมาเค้า ได้บอกเลิก หลายรอบ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ