10 ตอบกลับ

บ้านนี้แพ้เหมือนกันค่ะกินอะไรก็อ้วกลูกคนแรกไม่แพ้ลูกคนนี้แพ้มากเลยค่ะจนไม่อยากกินอะไรเลย

สู้ๆนะคะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแม่แทบกินข้าวไม่ได้เลยคะหันมากินผลไม้แทน13วิกแพ้หนักมากคะ

บ้านนี้ไม่แพ้คะแต่กินหมูไม่ค่อยได้ส่วนมากกินได้แต่ผักชอบกินผักมากคะท้อง13wคะ

ดีจังเลย

คุณแม่เเพ้อยู่รึป่าวคะ สู้ๆนะคะเดี๋ยวก็หาย พอหายเเพ้อะไรก็อยากกกิน หิวไปหมด

ใช่ค่ะ ขอบคุณนะคะ

สู้ๆนะคะแม่ตอนแรกๆเค้าก็เป็นแต่พอพ้น3เดือนพึ่งเข้าเดือนที่4กินสบัดเลยคะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้เป็นคับเมียผมท้องแรกไม่เป็นมาเป็นตอนท้อง2เป็นหนักมาก

จ้า ทรมานมาก เวลาอ้วก

เหมือนกันค่ะอ้วกเป็นมังกรพ่นไฟเลย เบื่อไก่เบื่อหมูมาก

เป็นคะแม่ เดี๋ยวอาการก็จะดีขึ้นหลัง 3 เดือนนะคะ

ทางนี้เป็นตั้งแต่6w เลยค่ะ สู้ๆนะคะ

บ้านนี้แพ้ถึง 5 เดือนเลยค่ะ ได้แต่ทำใจ

สุดๆค่ะ ขึ้นรถต้องเตรียมถุงไว้อ้วกตลอด