11 ตอบกลับ

ของเราเจอถุง 5 วีค /6 วีค ยังไม่เจอถุงไข่แดงเลยค่ะ แอบกังวลเหมือนกัน แต่เท่าที่อ่านของแม่ๆบางบ้าน เจออีกที 12 วีคก็มี เลยทำให้เบาใจ (ท้องแรกเคยท้องลม เลยกังวลค่ะ)

เราซาวน์ช่องคลอดตอน 5 วีคเราก็ไม่เจอค่ะ คุณหมอบอกว่าไข่อาจจะตกช้า อีก 2 อาทิตย์ต่อมาซาวน์ใหม่เจอทั้งถุงและน้องเลยค่ะ

มีกำลังใจขึ้นเยอะเลยคะ🥰

Super Mum

น้องยังอ่อนมากๆๆๆ บางบ้านเจออีกที 5-6วีคเลย รอนัดต่อไปนะคะ อย่าพึ่งกังวล เจอตัวช่วง 8วีคค่ะ ☺️💕

เราตอนฝาก 4+5ก้เจอแต่ถุง ซาวอีกทีเจอน้องค่ะหัวใจเต้นแล้ว 6+5 ทางหน้าท้อง

VIP Member

ปกติจ้า ของเรา 6 w+6 ก็ยังเจอ เพราะไข่ตกช้า ตอนนี้ 10w เจอแล้ว

รอสัก2-3อาทิตย์ค่อยไปซาวใหม่ค่ะ น้องอาจจะตัวเล็กมากๆๆๆ

เราเจอถุงตอน 9 วีคแหนะค่ะ ปกติจ้าแม่พึ่ง 5 วีคเองจ้า

ขอบคุณคะ มีกำลังใจขึ้นเยอะเลย

น้องยังคงเล็ก แม่รอสัก 8-12 weeks ก่อนน้า

บ้านนี้เจอน้องตอน7วีคค่ะ

ขอบคุณนะคะ

VIP Member

เป็นไปได้สูงค่ะ

ขอบคุณนะคะ🥰