29 ตอบกลับ

ทะยอยซื้อได้เลยค่ะแม่ บ้านนี้เชื่อคนแก่ในบ้านบอกคลอดก่อนค่อยซื้อพอถึงวันที่คลอดน้องวุ่นวายมากคะ

VIP Member

ได้ค่ะ นี่มาซื้อตอนเดือนหลังๆก็ไม่ไหวจะไปเลือกเองหละค่ะ ช็อปออนไลน์เอา

VIP Member

ได้คะ แต่ถ้ารอทราบเพศก่อนก็ดีคะ แต่ถ้าแม่ไม่มีปัญหาก็สีโทนกลางๆได้เลย

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่ 4 เดือนเลยจ้า ตอนนี้ 7 เดือนแล้ว หมดไปหลายบาทเลย 😂

ถ้ารู้เพศแล้วทยอยซื้อเลยก็ได้ค่ะ อะไรลดราคาก็สอยไว้รอเลย😁

ได้จ้าา ยิ่งซื้อเร็ว ยิ่งดีจ้าา จะได้เก็บเงิน ไว้ตอนคลอด

แนะนำว่า ค่อยซื้อตอน 25 วิ ขึ้นไปค่ะ..ช่วงนี้ งดเดินแยะๆๆ

มีงบจำกัดก็ทยอยซื้อค่ะแม่ ซื้อทีเดียวจะหนักเราเอง

VIP Member

ทยอยซื้อได้เลยจ้า เอาที่แม่สะดวกเลยค่ะ

เอาตามที่แม่สะดวกไว้ก่อนได้เลยจ้า