12 ตอบกลับ

อาการแบบนี้คล้ายๆกับท้องลมเลยค่ะ เพราะบ้านนี้เปนแบบนี้เลยค่ะ มีเพศสัมพันในช่วง9สัปดาห์ มีเลือดออกเล็กน้อย ไม่มีอาการอื่นเลยค่ะ ปวดท้องก็ไม่ปวด ใช้ชีวิตปกติ เลยไปหาหมอ หมอชาวบอกว่าตั้งครรภ์มีถุงจริงแต่ไม่มีเด็ก เกิดจากการท้องลม เลยให้นอนขูดมดลูกค่ะ

เราภาวนาให้ไม่เป็นท้องลม เพราะเราตั้งใจจะมีเค้ามากไปเลยคะ😭🙏

VIP Member

จริงๆเลือดออกควรไปพบแพทย์เลยนะคะ มันไม่ปกติ ไม่ห่วงลูกบ้างหรอคะ อย่ารอเวลาเลยค่ะอันตรายมากเลยนะคะ คนท้องที่มีเลือดออก

พรุ่งนี้จะไปหาหมอแล้วคะ

พบหมอด่วนเลยค่ะ ของเราก็แบบนี้แหละค่ะ อีกแค่วันเดียวจะถึงวันที่หมอนัดสุดท้ายก็แท้งค่ะ แท้งตอน10วีคแล้วฝากทองแล้ว

พรุ่งนี้จะไปหาหมอแล้วค่าา😭😭

ยังจะรอวันจันทร์อีกหรอคะ จริงไม๊เพศสัมพันธ์แล้วเลือกออกควรไปหาหมอตั้งแต่วันนั้นตอนนั้นเลย ควรห่วงลูกบ้างนะ

ไม่ใช่ไม่ห่วงนะคะ พรุ่งนี้จะไปหาหมอแล้ว บัตรประชาชนหาย พรุ่งนี้จะไปหาแล้วจ้ะ

เคยค่ะ แต่เป็นแค่ช่วงมีเพศสัมพันธ์ค่ะ เป็นแค่วันเดียวก็หาย ไปหาหมอน้องก็ยังอยู่นะคะ แค่งดมีเพศสัมพันธ์ค่ะ

ตอนนี้งดแล้วคะ พรุ่งนี้จะไปหาหมอแล้วคะขอให้เราโชคดีเหมือนแม่นะคะ😭🙏

VIP Member

แม่คะ แม่ควรไปหาหมอตั้งแต่เลือดออกวันแรกนะคะ ของเราออกแค่หยดเดียวไม่ปวดท้องหมอฉีดยากันแท้งให้เลย

ขอบคุณมากคะ พรุ่งนี้จะไปหาหมอแล้วคะ

VIP Member

ควรไปตั้งแต่ไหลได้2วันแล้วค่ะ ไม่ควรรอนานขนาดนี้ และไม่ควรรอต่อถึงวันจันทร์

พรุ่งนี้จะไปหาหมอแล้วคะ😭🙏

แม่รีบไปหาหมอนะคะเพราะมีสิทธิ์แท้งได้ง่ายมากไม่ควรปล่อยมาจนถึง1อาทิตย์

บัตรประชาชนหายคะแม่ จะไปทำบัตรวันจัน แต่ว่าไม่รอแล้วคะ พรุ่งนี้จะไปหาหมอแล้วคะ

จริงๆแล้วถ้ามีเลือดออก ควรไปพบแพทย์ทันทีเลยนะคะ เพื่อความปลอดภัยของลูก

พรุ่งนี้จะไปหาหมอแล้วคะแม่ขอบคุณมากนะคะ

เป็นค่ะตอนนี้เป็นแท้งคุกคามหมอห้ามมีเพศสัมพันธ์ยันคลอดค่ะ