34 ตอบกลับ

แล้วแต่คนค่า ของเรา 7 เดือนแหน่ะ กว่าคนจะทักว่าอ้วนขึ้นนะ 😂 ตอนนี้ท้องได้ 37 วีคกว่าๆ แต่คุณหมอบอกขนาดท้องเท่ากับ 33 วีคเองค่า แต่น้องโตตามเกณฑ์ค่ะ 😊

VIP Member

ท้องแรกออกตอน6เดือน ท้องสองออกตอน2เดือนกลมดิ๊กเลยค่ะอย่างกับอายุครรภ์5-6เดือนเลยตอนนี้

บ้านนี้7เดือนค่ะ​ เพราะที่ผ่านๆมามีแต่คนทักว่าอ้วนขึ้นนะ​ ข้างบ้านไม่รู้ว่าท้อง😂😂

บ้านนี้ 3 เดือนก็ออกละค่ะ น้ำหนักไม่ขึ้นแถมลดลงกว่าก่อนตั้งครรภ์ แต่ลูกแข็งแรงดี

บ้านนี้ท้องออกตั้งเเต่ 3 เดือนค่ะ ปกติเป็นคนหน้าท้องหนาเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว

บ้านนี้ก็ท้องหนามีหน้าท้องค่ะ ตอนรี้ส่องกระจกก็ดูท้องยื่นๆขึ้นแต่ไม่รู้ว่ายื่นน้องหรือพุงคุณแม่กันแน่ 5555

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-150623)

บ้านนี้3เดือนกว่าคะ..แต่บางคนก็มองว่าอ้วนขึ้น555ชัดจริงๆ4เดือนคะ

บ้านนี้4เดือนยังไม่มีวี่แววท้องงออกเลยคะน้ำหตักลดด้วยผอม

ท้องแรกเรา6เดือนถึงท้องออก ท้อง2นี่3เดือนก็มีคนทักสะแล้ว😊

4เดือนค่ะ เป็นคนตัวเล็ก พอท้องยื่นคนก็เริ่มทักว่าท้อง