26 ตอบกลับ

ทานได้ครับบ้านนี้อัดทุกอย่างที่ปรึกษาหมอแล้วว่าทานได้ของแอมเวย์หมดเลยครับ ของดีครับ

แต่ควรปรึกษาแพทย์ที่ฝากครรภ์ก่อนนะครับ

ทานได้ค่ะ ผสมโปรตีนกับอเซร่าเชอรี่และน้ำมะเขือเทศดอยคำด้วย อยากให้ลูกผิวดี

เราก็ทานค่ะ แต่ไม่ได้ทานทุกวัน 2 วันทีค่ะ กลัวลูกแพ้ถั่ว ทานครั้งล่ะ 2 ช้อนค่ะ

ถือวิตามินไปให้หมอที่ฝากครรภ์ดูส่วนผสมให้ก็ได้ค่ะ ชัวร์สุดแล้ว

บ้านนี้ทานโปรตีน น้องผม คิ้วดกมากเลยค่ะ ทั้งบ้านไม่มีใครดกเลย

ทานได้ค่ะ ทานอยู่เหมือนกันค่ะตั้งแต่รู้ว่าท้อง

เราทานค่ะลูกแข็งแรงน้ำหนักดี 1.4ขวบไม่เคยป่วยเลย

ทานได้ บ้านนี้ทานยันคลอดเลย แข็งแรงดีมาก

TapFluencer

เราก็ทานอยู่คะ ท้องแรก บำรุงเต็มที่เลยคะ

ไม่เคยทาน แต่คงต้องหามาทานแล้วล่ะค่ะ