3 ตอบกลับ

แนะนำให้รีบไปซาวน์แบบสอดช่องคลอดค่ะ ของเรามีอาการแบบนี้เลยตอน 6 วีค หมอบอกภาวะแท้งคุกคาม ห้ามทำงาน ให้นอนเฉยๆ1 อาทิตย์ดูอาการ ตอนนี้ไม่มีเลือดออกแล้ว รอไปพบหมออีกที24นี้ค่ะ

มีอาการปวดหลังเสียวๆค่ะท้อง15wค่ะ

คุณหมอยังไม่ซาวน์ค่ะบอกอายุครรภ์น้อย ให้ไปอีกทีคือ 18 ธันวาเลย คุณหมอบอกว่าถ้าไม่ใช่เลือดสดไม่ต้องกังวล ทั้งหมดที่เล่าอาการไป คุณหมอบอกปกติค่ะ

เป็นแบบนี้ตอน 6 วีค ท้องคุกคามค่ะ แนะนำเปลี่ยนหมอค่ะ ของเราหมอจับซาวน์เลย ว่าเด็กอยู่ไหม ถุงตั้งครรภ์เป็นยังไง ได้ฉีดยาด้วย เราฝากพิเศษ

ถ้างั้นแม่นอนเฉยๆน๊า ลุกเท่าที่จำเป็นนะคะ