31 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ตอน6w3d เจอถุงและได้ยินเสียงหัวใจเต้นแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ รอครบ7w จะรีบไปหาหมอเหมือนกันค่ะ

เจอน้องเท่าเมล็ดถั่วแต่ได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะ

บ้านนี้เห็นน้องและหัวใจน้องเต้นตอน 7+5ค่ะ

ของหนู ซาวด์ตอน5w เจอเป็นถุงตั้งครรภ์ค่า

VIP Member

เห็นค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจน้องเต้นแล้ว

6w ก้อเจอหัวใจแล้วค่ะ เหมือนเมล็ดถั่ว

ตอน 8w ค่ะ ปัจจุบันน้องได้ 19w แล้วค่ะ🥰🥰

7 w เหมือนกันค่ะเห็นหัวใจน้องเต้นแล้ว

สู้ๆนะคะแม่ ขอให้วันที่23 เจอน้องค่ะ