7 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนนี้30+4 วีค ท้องใหญ่มากค่ั หมอนัดล่าสุดตอน30วีคพอดี นน.น้อง1500กรัม เองค่ะ แต่ก็อยู่ในเกณฑ์ ท้องใหญ่ทำไรก็ลำบากค่ะ จะเดินจะนั่งจะนอน ท้องเล็กไม่เป็นไรค่ะแม่ แค่นน.ลูกตามเกณฑ์ก็พอ 😊

คุณแม่ท้องใหญ่มากเลยค่ะ🥺

อาจจะมาบูมตอนใกล้คลอดก็ได้นะแม่อย่าพึ่งกงวลไปน๊าบ้านนี้ทีแรกก็ท้องเล็กๆพอเริ่มเข้า32wก็บูมออกมาเลยจ้า😅

ขอให้เป็นแบบนั้นเหมือนกันค่ะบ้านนี้แอบระแวงกลัวน้ำหนักน้องไม่ถึงเกณฑ์

ไม่เล็กหรอกค่ะ เพราะแม่ตัวเล็ก บ้านนี้บ้านนี้ท้องสาม 33W+5D นน.ขึ้นมา16 กก. ไม่รู้จะลงแม่หรือลูก

สอบถามหน่อยค่ะตอนนี้ท้องได้33+2แล้วค่ะขาบวมมาสองวันแล้วจะเป็นอะไรมั้ยคะ

หากังวลเรื่องน้องน้ำหนักน้อยไปซาวด์ดูที่คลินิกเลยค่ะ

ราคาแต่ละที่แตกต่างกันแถวบ้านเรา 400 บาทค่ะ

ไม่ นะคะน้ำหนักอาจจะลงลูกนะ

31week4dayทีมลูกสาว 🥰