9 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็อยากทำสีมากค่ะ แต่ต้องอดทน เพราะขนาดตอนไม่ท้องทำสีกลิ่นสีย้อมอ่อนๆยังปวดหัวเลยค่ะ😂

มีคนแนะนำให้26+ขึ้นไปคะถึงจะสามารถทำได้ แต่เราย้อมผมด้วยสีธรรมชาติ100%

ทำได้คะ เราก็ทำ แต่เลือกสีออแกนิคคะ ไม่มีกลิ่น เราปรึกษาหมอก่อนทำ

เราทำตั้งแต่. 16 week 😂 แต่เลือกที่ ไม่มีสารเคมี แบบเป็นสมุนไพร

หลังคลอดแล้วค่อยทำสวยนะคะแม่​ บ้านนี้ยังอยากทำเลย😊😊

เราทำนะ แต่ใช้สีออแกนิค ไม่กลิ่น ไม่แพ้

ผ่าน12วีคมาแล้ว ค่อยทำค่ะ

รอคลอดก่อนดีกว่าเพราะมีสารเคมีเยอะค่ะ

ขอบคุณค้า

VIP Member

ทาเล็บยังไม่ได้เลยนะคะแม่

VIP Member

ไม่ทำจะดีกว่าจ้ะแม่