5 ตอบกลับ

เราก็เป็นเลือดออกตอน 6w หมอฉีดยากันแท้งให้ ตอนนี้ 7wละ หมอนัดอีกครั้งวันที่ 13นี้ ของเราเห็นหัวใจ เต้นช้าเหมือนกัน 113 พยายามไม่เครียดนะคะ ตอนนี้ก็กำลังพยายามเช่นกันเพื่อลูก

พยายามอย่าเครียดนะคะ ความเครียดเป็นปัจจัยหนึ่งที่ทำให้แท้ง พยายามร่าเริงแจ่มใสนะคะคุณแม่ สู้ๆ ขอให้ตัวเล็กแข็งแรงๆค่ะ

VIP Member

นอนหลับเยอะๆค่ะ อย่าคิดมาก ห้ามเครียด ความเครียดทำร้ายลูกได้ค่ะ

แม่พักผ่อนเยอะๆค่ะและทำตัวเองให้อารมณ์ดีอย่าเครียดนะค่ะ

คุณแม่ทำใจให้สบายนะคะแล้วทานยาให้ตรง