15 ตอบกลับ

13+ขึ้นไปถึงจะเห็นน้องนะคะแม่ช่วงนี้จะเห็นแค่ถุงตั้งครรภ์เพราะน้องยังเป็นเม็ดเลือดยุจ้า

บ้านนี้ซาวด์ครั้งแรก 6+4 วีค ยังไม่เจอตัวน้องค่ะ เจอตอนซาวด์ครั้งที่ 2 อายุครรภ์ 8+4 วีค

เห็นตอนซาวด์ครั้งที่ 2 ค่ะ แต่ตอนนี้ 38+3 วีคแล้วค่ะ ใกล้ได้เจอหน้าน้องเต็มทีแล้ว

บ้านนี้5สัปดาห์เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ซาวอีกที9-10สัปดาห์เจอตัวเด็กค่ะ

ปกติจ้า..แม่บ้านนี่เจอน้อง9วีคและได้ยินเสียงหัวใจเต้นด้วย

บ้านนี้ซาวด์ตอน 6+4 เจอแต่ถุงจ้า ซาวด์อีกที 8+3 เจอน้องแล้วค่ะ

บ้านนี้เห็นน้องตอน9wค่ะ 6wไปซาวยังไม่เห็นค่ะมีแต่ถุง

เห็นแค่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ บ้านนี้เห็นตัวเด็กตอน 8 วีค

ค่ะ คุณฟังคุณหมอพูดใจไม่ดีเลยจ้า ขอบคุณมากๆค่า

ปกติค่ะ ต้องรอดูไปก่อน เดี๋ยวก็เห็นน้องค่ะ

น้องยังเล็กมากค่ะ ปกติ