36 ตอบกลับ

ปกติคะ เราก็ไม่แพ้เลย ดีแล้วคะแม่ เราจะได้บำรุงลูกได้เต็มที่

บ้านนี้พอจะ3เดือนเริ่มมีอาเจียนบ้าง ก่อนหน้านี้ไม่แพ้เลย

ปกติค่ะ ไม่ต้องกังวลนะคะ ทางนี้ก็ท้องแรก 37w ไม่แพ้เลยค่ะ

ไม่นะค่ะ ท้องคนแรก ก็ไม่แพ้ค่ะ ส่วนมากได้ผู้ชายนะค่ะ😄

บ้านนี้ก็ไม่แพ้ท้องตั้งแต่แรกเลยค่ะแม่ นี่37วีคแล้ว

ไม่แพ้ดีแล้วค่ะแม่ อย่าอยากแพ้เลยค่ะทรมานมาก😆😆

ปกติคะบ้านนี้ตอนนี้6เดือนครึ่งยังไม่แพ้เลย🤍

ไม่แพ้ ไม่ลุกฉีบ่อย ปกติ ตอนนี้ 27+4 วีคแล้วค่ะ

ปกติมากค่ะ เค้าก็ไม่แพ้ถือว่าเป็นข้อดีเลย

ปกติค่ะ เราไม่แพ้มาจนใกล้จะ 7 เดือนแล้วค่ะ