28 ตอบกลับ

บ้านนี้ ไปหาหมอวันที่ 29เดือนที่แล้ว นน. น้อง 2240 กรัม หมอบอกน้ำคร่ำน้อยเหมือนกันค่ะตอนนี้ 35+5 แล้ว หมอบอกให้กินน้ำเยอะๆหมอนัดดูน้ำคร่ำอีกทีวันที่13เดือนนี้ค่ะ แอบกังวลว่าจะได้ผ่าออกก่อนรึป่าว ไม่อยากผ่าออกเลย 😥

ยินดีด้วยค่ะ คลอด 38w+3 เหมือนกันค่ะ น้องเลือกวันคลอดเองล่วงหน้าวันคุณหมอนัดผ่าค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ทางนี้38+4ยังไม่คลอดเลยจร่า

VIP Member

ทานลงลูกหมดเลยนะคับ แม่ไม่อ้วนเลย

ยินดีด้วยนะคะ. น้องน้ำหนักดีมาก

39+1 คุณ​หมอนัดผ่าพรุ่งนี้​แล้วจ้า

VIP Member

ยินดีด้วยน่ะ น้องน่ารักมากกก

38+3ยังไม่มีวี้เเววเลยจ้าาา555

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักมาก

เราหมอนัดผ่า14พ.ค นี้ค่ะ