27 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝันว่าสวมแหวนทองค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศ รอลุ้น13มิ.ย. 😂

ลุ้นๆๆไปด้วยกันค่ะแม่

บ้านนี้แม่ฝันว่าเพื่อนเอาสร้อยทองมาฝากไว้ ได้ลูกชายค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

หญิงค่ะนี้ก้ฝันได้สร้อยทองซาวแล้วได้ลูกผู้หญิงค่ะ

ผู้ชาย เเน่ๆ บ้านนี้ฝันว่าได้เเหวนทอง ได้ผู้หญิง

บ้านนี้ฝันว่าได้แหวน #ได้ลูกชายจ้า 💕

ฝันว่าแฟนเอาแหวนเพชรมาให้ ได้ผู้ชายคะ😁

บ้านนี้ฝันว่าได้ต่างหูเพชร ได้ ผช จ้า

บ้านนี้ก็ฝันเเบบนี้ค่ะ ได้ลูกสาวค่ะ

6 week จ้า

ฝันว่ามีคนเอาข้อมือทองมาให้ ผชค่ะ

ฟันว่าได้ใส่แหวนทองค่ะได้ลูกสาว^^