30 ตอบกลับ

ตอนท้อง2เดือน​ ไป4เดือน​เราอยากจะกินอะไรคุณ​พ่อบ้านหาให้กินหมด(ยกเว้นของที่ไม่มีประโยชน์)​โดยเฉพาะ​เรื่องกิน​เข้มงวด​มาก

เชื่อไหมคะท้องนี้เราไม่กินของเปรี้ยวเลยไม่มีความอยากเลย แต่ถ้าเป็นของหวานรึผลไม้สู้ตายเลยคะ

ตอนแพ้ท้องบ้านนี้กินทีเป็นถุงค่ะ ตอนนี้เห็นแล้วแทบจะเบือนหน้าหนี

เคยอ่านเจอมาว่าคนท้องห้ามกินตะลิงปิงนิคะ แม่ลองข้อมูลดูนะ

บ้านนี้กินแบบสดๆไม่จิ้มอะไรเลยค่ะ สะใจมากกกกก

หืมมมมเปรี้ยวสะใจจริงๆ555

VIP Member

งือแม่ทำร้ายยย จะไปหากินตอนนี้ได้ที่ไหนนนน

อยากกินมากเรยค่ะ หิวตามน้ำลายไหล😁

น้ำลายแตกเลยค่ะ อยากกินมากๆๆๆๆ

VIP Member

คลอดแล้วยังอยากอยู่เลยค่ะ5555

เห็นเเล้วน้ำลายไหลจ้าา