4 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ซาวน์ตอน6wk. ขนาด0.28cm.เองค่ะแม่ เล็กกว่าของแม่อีก ซาวน์ผ่านช่องคลอด ได้ยินเสียงหัวใจน้องเต้นแล้วค่ะแม่ แม่ใจเย็นๆทำใจสบายๆนะคะ

ทำใจสบายๆนะคะ น้องยังเล็กมาก ให้ได้โต บ้านนี้ตอนนั้นหมอนัดดูอีกทีตอน 8 wks ค่ะ คุณแม่ทำใจสบายๆ ยิ่งเครียดยิ่งไม่ดีกับน้องน้า

ใจเยนๆค่ะแม่ถ้าซาวแล้วยังไม่เจอแนะนำให้คุณแม่ไปซาวคลีนิคดูนะค่ะ ซาวทางช่องคลอดสิทธิ์ที่จะพบมากที่สุด. สู้ๆค่ะ

แม่เขาซาวเจอตัวเด็กค่ะ แต่ขนาดเท่าเดิมไม่เพิ่มขึ้นจ้า

แม่สรุปเป็นไงบ้างคะ น้องเติบโตปกติไหม ตอนนี้เราอาการเดียวกันเลยคะ น้อง0.29 มิลตอน 6 วีค😔

นี่ยังไม่ได้ยินเวียงหัวใจเลยคาะ หมอก็มาพูดให้วิตกอีกว่า ต้องขูดออกนะถ้าไม่โต