4 ตอบกลับ

TapFluencer

ถ้าหมอบอกว่าท้องแฝด คือเห็นตัวอ่อน 2 ตัว หัวใจเต้น 2 ดวงนะคะ ไม่น่าจะผิดพลาดค่ะ เพราะชัดเจนมาก ๆ ที่เหลือก็อยู่ที่ว่าจะสุขภาพแข็งแรง เติบโตไปพร้อม ๆ กันไหม🥰💗 ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ มาทีเดียวสองคนเลย

ขอบคุณค่ะ ทั้งตื่นเต้น ทั้งงง

VIP Member

ดีใจด้วยนะคะ เราก็ท้องแฝดค่ะ ตอนนี้ 12วีคแต่น่าเสียดายน้องอีกคนหยุดการเจริญเติบโตเลยรอดแค่คนเดียวค่ะ #ทีมมิถุนายน66

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ

TapFluencer

ถ้าหมอว่าท้องแฝดก็ไม่น่าผิดพลาดแล้วค่ะ ของเราก็แฝดหมอเห็น 2 ตัวอ่อน หัวใจเต้น 2 คนเลย ยินดีกับคุณแม่ด้วยนะคะ

ไม่มีแพ้ท้องหนักอะไรเลยค่ะ รู้สึกสบายๆ แต่เหนื่อยง่าย ไม่อยากทำอะไร

ตรวจตอน7วีคหมอบอกว่าแฝดค่ะ ตอนนี้12 วีคแล้วค่ะ