9 ตอบกลับ

ถ้าบอกเป็นหญิงคือยังไม่เห็นจู๋หรือน้องอาจจะแอบค่ะ เลยบอกว่า%อาจจะเป็นหญิงมากว่า เพราะยังไม่เจอจู๋ต่อมาซาวเห็นจู๋ก็เลยเปลี่ยนมาเป็นได้ชายแทน แต่ถ้าเห็นจู๋ชัดๆเลยแต่แรกโอกาสเป็นชายก็ชัวร์มากกว่าค่ะ 😊

บ้านนี้หมอบอกได้ชายตอนนี้เหลืออีก9วันก็จะคลอดแล้วตอนเราซื้อเตรียมของเราซื้อทั้งของใช้และเสื้อผ้าที่สามารถใส่ได้ใช้ได้ทั้งลูกสาวลูกชายคะส่วนตัวไม่หวังเพศขอแค่ออกมาแข็งแรงครบ32ก็พอคะ

ขอบคุณคะ

ได้ตรวจคัดกรองดาวน์ซินโดรมไหมคะ ถ้าตรวจผลเลือดหรือผลการเจาะน้ำคล่ำจะแม่นยำเรื่องเพศค่ะ ถ้าไม่มั่นใจก็ซื้อของใช้แบบกลางๆไว้ก่อน คลอดแล้วค่อยซื้อเพิ่มก็ได้ค่ะ

เพื่อนฝากท้อง รพ รัฐ หมอซาวด์ให้บอกเป็นผู้หญิง พอคลอดออกมาเป็นผู้ชาย สงสารนางมาก อุตส่าห์ซื้อของตรีมลูกสาวๆว้เต็มไปหมด

บ้านนี้37สัปดาห์แล้วยังไม่กล้าซื้อเลยค่ะหมอ2คนบอกหญิงอีกคนบอกชาย100%🥲

บ้านนี้ตอนแรกหมอบอกผู้หญิง พอน้องหงายก็เหมือนมีจู๋ แต่หมอบอก 50 50 พอไปซาว์ดตอน 6 เดือน เหมือบอกน้องมีอัณฑะมีจู๋นะแม่ 😅

อันนี้ตอนแรกหมอบอกหญิง90%แปปๆบอกชาย100%สับสนค่ะ555

ถ้าหมอว่า 100% ไม่พลาดค่ะ บ้านนี้ก็เห็นตอน 5 เดือน หมอบอกซื้อเสื้อผ้าได้เลยนะแม่ คลอดมาก็ผู้ชายแบบที่หมอบอกเลยค่ะ

บ้านนี้ก็ซาวตอน5เดือนได้ผู้ชาย100% ถ้าคุณแม่บอกคุณแม่100%บอกเลยค่ะว่าไม่พลาดแน่นอน

คือไปซาวน์กับหมอ2คนค่ะคนหนึ่งบอกหญิง90%คนหนึ่งบอกชาย100%ก็เลยสับสน555

Super Mum

หมอคอนเฟิร์ม 100% แล้วนะคะ โอกาสพลาดแทบไม่มีแล้วค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ😊

เพศชายจะดูง่ายกว่าหญิงค่ะ ไม่น่าพลาดค่ะ

ค่ะขอบคุณนะคะ😊