77 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ท้องไม่แตก แต่แตกตรงสะโพก หลังคลอดจ้า

VIP Member

บ้านนี้ท้องไม่แตกจ้า แต่ผมนี้ดกดำและยาวเลย😁

ไม่น่าเกี่ยวมั้งแม่ 26+3 ยังไม่แตกเหมือนกันค่ะ

ไม่เกี่ยวนะคะ โชคดีแล้วค่ะที่ท้องไม่แตกลาย

ไม่น่าเกี่ยวนะคะที่บอกว่าน้องไม่ค่อยมีผม

บ้านนี้ก้อไม่แตกจร้าลูกเกิดมาผมดกมากค่ะ

ไม่เกี่ยวค่ะดีแล้วค่ะที่ท้องไม่แตกลาย

VIP Member

ตอนท้เราก็ไม่ลายค่ะ มาลายตอนคลอด งงมาก

ของเค้าท้องก็ไม่แตก แต่แตกขากับก้น 🤣

บ้านนี้ก้ไม่ลายจร้า..อยู่ที่ผิวค่ะ..