77 ตอบกลับ

ไม่น่าเกี่ยวนะคะ ตอนท้องเราก็ท้องไม่ลายจ้า ลูกน้อยก็มีผมปกติจ้า

VIP Member

บ้านนี่ตอนท้องไม่แตกไม่บวม แล้วก็กินเผ็ดมากด้วย ออกมาผมก็ดกดี

บ้านนี้มาแตกเดือนที่9จ้า เรื่องผมลูกน่าจะอยู่ที่พันธุกรรม

บ้านนี้ตอน7เดือนก็ไม่แตกค่ะ มาแตกเดือนที่9 จะคลอดอยู่แล้ว😂

VIP Member

ไม่เกี่ยวจ้า บ้านนี้ท้องก็ไม่แตก แต่ลูกก็ออกมามีผมนะคะ555

ตอนท้องโตบ้างคนไม่ผิวแตกลาย พอคลอดเท่านั้นมีรอยแน่ๆคะ

ไม่เกี่ยวกันจ้า บ้านนี้ก็7เดือนยังไม่แตกเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ท้อง3ล่ะค่ะ สมควรจะแตกแต่ก็ไม่แตก ลูกก็มีผมปกตินะค่ะ

บ้านนี้แตกตอน 37วีคค่ะ อุส่าดูแลอย่างดี ก็มันจะแตก55555

VIP Member

บ้านนี้มาแตกตอน8จะ9เดือนค่ะ บางคนก็ไม่แตกเลยค่ะ