77 ตอบกลับ

แม่กินอะไรลูกได้อย่างนั้นกินรสไม่จัดมากดีกว่า.เราก็ท้องไม่แตกดีแล้วไม่วุ่นวายหายาทา

บ้านนี้ตอนแรกก็ไม่แตก ดีใจมาก แต่มาแตกช่วง7-8เดือน สะเทือนใจสุดดด 555555 ทางม้าลายเลยยจ้าา

VIP Member

บ้านนี้7เดือนยังไม่มีรอยแตกค่ะ เข้าเดือนที่8-9เท่านั้นแหละ โบกน้ำมันมะพร้าวแทบไม่ทัน

อยู่ที่คนแล้วจ้า บ้านนี้อุส่าดีใจที่ไม่แตกพอมา 37week แตกยับเลย ขนาดไม่ได้เกา5555

เอากระจกส่องท้องข้างล่างดูค่ะ ทีแรกก็คิดเหมือนกันว่าไม่แตกพอส่องดูแตกค่ะ

ผิวท้องแต่ละคนแตกต่างกัน บ้านนี้ก็ไม่แตกท้องที่สามแล้ว ลูกผมดกทุกคนค่ะ

555บ้านนี้ก็ดีใจไม่มีแตกเลยสักนิด แต่พอคลอดมาเท่านั้นแหละเห็นรอยชัดมาก

VIP Member

บ้านนี้ก็กินรสจัดค้ะ ท้องยังไม่แตกลาย บางคนแตกตอนเดือนสุดท้ายก็มีค้ะ

แล้วแต่ผิวของแต่ละคนจ้า บ้านนี้ผิวบางก่อนท้องแค่อ้วนก็แตกลายแล้วจ้า

ไม่น่าจะเกี่ยวนะคะ ผมคงทะลุถุงน้ำคร่ำมาทำให้ท้องแม่ลายไม่ได้ค่ะ