60 ตอบกลับ

VIP Member

กี่วีคคะ ? ถ้ายังไม่ 6-7 เดือนไม่ต้องกังวลไปค่ะ ปกติ

8สัปดาร์แค่นี้ปกติคะถ้าใหญ่กว่านี้จะน่าคิดนะคะ

ปกติดีคะ บ้านนี้บ้านนี้พึ่งออกคะ ตอนนี้ 5. เดือน

ปกติค่ะ ท้องเล็กใหญ่อยุ่ที่สรีระของคุณแม่

จะเริ่มใหญ่ตอน 4เดือนค่ะ ไม่ต้องกังวลนะค่ะ

ปกติค่ะแม่ บ้านนี้ท้องออกตอน 7เดือนแนะ☺️

ท้องจะเริ่มเห็นได้ชัดประมาณ4-5เดือนเลยคะ

ไม่เป็นไร​คะ​ ขึ้นอยู่กับ​น้ำหนักลูกคะ

8 สัปดาห์เองค่ะ อย่าพึ่งให้ใหญ่เลยนะค่ะ

ปกติคนท้องหนาค่ะ..บ้านนี้ท้องหนามากค่ะ