2 ตอบกลับ

VIP Member

ส่วนตัวอ่านออกแค่ ไม่มีโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ผลเลือดลบไม่บวก ไม่เป็นเอดส์แน่นอนแล้วก็ตรวจฉี่ ค่าฉี่เข้มข้น6 ควรกินน้ำเพิ่ม ความเข้มข้นของเลือด36+ ปกติไม่มีภาวะซีด รู้แค่เท่านี้ค่ะ แนะนำได้คือต้องกินน้ำเพิ่มเยอะๆ ให้ฉี่วันนึงคือใสยิ่งดีค่า นอกนั้นรอหาหมอน้า

ขอบคุณนะคะ

1.ผลไวรัสตับอักเสบปกติ 2. ผลซิฟิลิส ปกติ 3. ความสมบูรณ์ของเลือดปกติ มีการติดเชื้อเล็กน้อย ในหญิงตั้งครรภ์ถือว่าปกติค่ะ 4. ผลปัสสาวะ มีการติดเชื้อทางเดินปัสสาวะค่ะ ค่า เม็ดเลือดขาวในปัสสาวะ 30-50 5. ผลคัดกรองธาลัสซีเมีย อาจเป็นพาหะนะคะต้องถามหมออีกทีค่ะ

ขอบคุณค่ะ