3 ตอบกลับ

เราตอนท้องอ่อนๆเราทำงานเด็กเสริฟค่ะหรือพนักงานในครัวของร้านอาหาร ช่วงนั้นยังรุ้สึกว่าตัวเองไหว พอเข้าเดือนที่5-6รู้สึกไม่ไหวเเล้วค่ะเลยหยุดทำบวกกับท้องใหญ่ขึ้นด้วย ตอนนี้ก็นอนเปื่อยๆเลยค่ะเเม่อยากหางานทำเหมือนกันเเต่ตอนนี้ร่างกายไม่ไหวเเล้วปวดตัวปวดหลัง ปวดฉี่บ่อยด้วย😅

VIP Member

แม่ทำแอพขายของแต่ไม่ต้องขายมีระบบขายให้เราแค่มีหน้าที่ไลฟ์ในตต.ค่ะ รายได้ดีอยุ่นะคะ เราหัวช้าขี้เกียจเหมาะกับสายนี้มาก555

ทำงานรพ.ค่ะ เดินเป็นแพนกวินเลย😂 เหนื่อยและท้อมากแต่ยังลาคลอดไม่ได้🥲