9 ตอบกลับ

นิดหน่อยค่ะ แต่แค่ เพลียชอบนอน อาจจะมีได้กลิ่นบ้าง มีเวียนบ้างเป็นบางครั้ง แต่เป็รแค่แปปๆก็หาย แต่เรื่องอาหารการกินนี่ได้หมดถ้าสดชื่นค่ะ🤣🤣🤣

เริ่มแพ้หนักตอน6วีคค่ะ ท้องแรกก็เหมือนกันค่ะ แพ้จนเข้ารพ. ท้องนี้ก็เริ่มแพ้หนักแล้ว กินไรไม่ได้เลยค่ะ เหม็นหน้าสามีก็เหม็นค่ะ5555 วีนอย่างเดีย

มีบ้างนิดหน่อยค่ะ บางอย่างเหม็นกินไม่ได้ ไม่ค่อยหิวเบื่ออาหารกินได้ไม่เยอะ แต่พ่อบ้านกินเก่งมากไม่รู้แพ้แทนเปล่า😀

บ้านนี้เริ่มเเพ้ตอน4วีคค่ะ ตรวจเจอว่าท้องตอน3วีคกว่าๆ ตอนนี้10วีคกว่าเเล้ว หายเเพ้เเล้วค่ะ

ไม่แพ้ท้องเลย กินอย่างเดียวค่ะ แต่จะมีแค่อยากนอนค่ะ ตอนนี้ 7 วีคแล้วค่ะ

เราไม่แพ้อะไรเลยค่ะ ไม่มีอาการมือบวมเท้าบวมอะไรเลย 35w แล้วค่ะ

นี่จะ8วีคแล้วยังไม่รู้สึกแพ้อะไรเลยคะ แค่รู้สึกหิวบ่อย 😅

ไม่นะะ มีแต่เวลาสามีพูดไม่เข้าหูจะหงุดหงิดง่ายขึ้น พอสามีเห็นว่าเรากำลังจะหงุดหงิดเค้าก็ชอบทำตัวตลกใส่เรา เราเลยหงุดหงิดน้อยลงคะ 😂

บ้านนี้ 35+4 แล้วค่ะแม่ ยังไม่แพ้เลย😅

ไม่แพ้ท้องเลยค่ะ ท้อง 8 เดือนแล้ว