เครียดไกล้คลอด

ตอนนี้เราท้องได้36วีคคะปกติเราทำงานอยู่ตลอดเเต่พอมาตอนนี้ลาออกเเล้วเพราะรู้สึกว่าตัวเองทำไม่ไหวเเล้วเเละเเฟนเราก็กลับมาเเล้วเราเลยตัดสินใจออกจากงานคะเเฟนเราเขาพึ่งออกจากเรือนจำเเต่ไม่มีคดีติดตัวออกมาได้1เดือนคะตอนนี้อยู่กับเเฟนสองคนเเฟนเราบอกจะทำงานเเต่เเฟนก็ไม่ยอมทำงาน รายได้ก็ไม่มี เครียดมากเลยคะเพราะไกล้คลอดเเล้วเเต่ไม่มีอะไรเตรียมพร้อมเลย หิวข้าวก็ไม่มีอะไรกินบางทีก็ต้องอดบางทีก็กินข้าวกล่องเดียวทั้งวัน เคยบอกเเฟนให้ทำงานเเต่เขาก็ไม่ยอมไปบอกจะไปทำเราไม่รู้จะทำไงเลยคะ ใจก็อยากหางานทำเเต่ก็ไม่มีที่ไหนรับ ค่าห้องเราก็ติดค้างไว้2เดือนเเล้วคะอยากจะกลับบ้านเเต่ก็ไม่มีบ้านให้กลับหันไปทางไหนก็ท้อไปหมดเลยคะร้องไห้ทุกวันเครียดทุกวันไม่รู้จะทำยังไงระบายกับใคร#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ