177 ตอบกลับ

VIP Member

6 เดือนใกล้จะครบแล้วค่ะ มีโปรส่วนลดก็กดซื้อเลย ที่บ้านไม่มีใครพูดอะไรนะคะ

ผมเตรียมซื้อไว้ได้ทุกอย่าง​ ไม่ซื้อที่นอนให้ลูกเตรียมไว้อย่างเดียวครับ

ที่บ้านแม่ก็ห้ามค่ะขนาดชื่อลูกยังไม่ให้ตั้งเลย แต่แอบ ซื้อไว้บ้างแล้ว😁

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่ 2-3 เดือน จนตอนนี้ 7 เดือน ยังซื้ออยู่เลยคะ ซื้อได้เลยคะ

VIP Member

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่รู้เพศ18วีคค่ะตอนนี้น้องคลอดแล้วปลอดภัยทุกอย่างค่ะ

ซื้อเลยจ้าแม่เตรียมพร้อมบ้านนี้เตรียมไว่ทยอยซื้อพอไกล้คลอดของครบ.

เราเริ่มซื้อของให้ลูกตั้งแต่6-7เดือนตอนนี้คลอดแล้วเรียบร้อยจร้า

ทยอยซื้อตั้งแต่ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ ลูกคลอดออกมาก็ปกติทุกอย่างค่ะ 😊

นี่ซื้อก่อนยังไม่รู้เพศเลยคะ สมัยนี้ ไม่มีแล้วคะ ว่าห้ามซื้อก่อน

บ้านนี้6เดือนจะเข้า7ทางบ้านเคยบอกเหมือนกันค่ะแต่เอฟของจะครบแล้ว