7 ตอบกลับ

มีความจำเป็นมากน้อยขนาดไหนคะ ถ้าไม่มากก็รอย้อมหลังคลอดน้องหย่านมแล้ว แต่ถ้าจะย้อมจริงๆก็ได้แต่ใช้ตัวที่ออแกนิคที่สุด

ว่าจะใช้ของกานิเย่ค่ะแม่ แต่จะปลอดภัย100%มั้ยไม่แน่ใจ แค่อยากปิดผมที่เคยย้อมมา แต่เราจะย้อมไม่กัดสีค่ะ

ย้อมได้ค่ะ เพราะเค้าก็พิ่งย้อมมาของกานิเย่ ย้อมเองแปปเดียวสีติดแล้ว เพราะก่อนจะย้อมถามคุนหมอแล้วเรียบร้อย

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะแม่ เราก็ว่าจะย้อมของกานีเย่เหมือนกัน😅😊

ย้อมได้ค่ะ เคยถามหมอ หมอบอกว่าที่ห้ามย้อมเพราะกลัวเราจะเหม็นหรืออาเจียนค่ะ ไม่ได้ทีผลต่อเด็กในครรภ์ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะแม่ เราอยากย้อมตั้งแต่ไตรมาส2แล้วเพราะอยากกลบผมแตกปลาย😅

ไม่ได้ค้ามันอันตรายต่อเป็นในท้องทำให้เกิดเด็กไม่สมประกอบหรือเด็กพิการค้าเป็นยาย้อมผมเป็นสารเคมีค้า

อ๋อค่ะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะแม่

บ้านนี้ย้อมตั้งแต่ไตรมาส2เลยค่ะแม่ กลบหงอก5555 หมอบอกว่าย้อมได้ค่ะ ตอนนี้34วีคน้องก็ปกติแข็งแรงดีค่ะ

บ้านนี้ก็อยากย้อมเหมือนกันค่ะแม่อยากปิดสีผมเก่ากับแตกปลาย🥰

ส่วนตัวบ้านนี้ไม่จำเปนไม่ทำคะถึงจะไม่มีผลเราก้เปนห่วงลูกคะ

อ๋อค่ะแม่ ขอบคุณมากค่ะ

สีย้อมผมนะคะ ไม่มีผลกับลูกในท้องคะ เพราะในท้องมีถุงน้ำคร่ำ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากค่ะแม่