4 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะคุณแม่ อย่าเครียดมากนะคะ น้องรับรู้ความรู้สึกเราได้หมดนะคะ คุณแม่ทานของที่อยากให้น้องได้ทาน ไปเที่ยวที่ที่อยากพาน้องไป ทำให้น้องมีความสุขอยู่ทุกเวลา ไม่ต้องกังวลนะคะ ผลเจาะน้ำคร่ำสามารถออกมาปกติได้ค่ะ เราต้องเป็นคนที่โชคดีคนนั้นค่ะคุณแม่ 🥰

สู้ๆค่ะแม่ อย่าเครียดในสิ่งทียังมาไม่ถึงนะคะ มีผลกระทบถึงลูกได้นะ เชื่อมั่นไว้ว่าผลเจาะต้องออกมาปกติ ความเชื่อจะนำพาสิ่งที่เราหวังไว้ให้เกิดผล เป็นกำลังใจให้น๊าาา✌🏻✌🏻

เจาะมาปกติก้อเยอะคะ แนะนำอย่าเครียด การเครียดส่งผลให้คลอดก่อนกำหมดได้คะ แม่ทำใจให้สบายคะ ใจร่มๆเข้าไว้ อย่าพึ่งคิดเยอะจะป่วยเอา

สู้ๆแม่ เราเข้าใจ เราก้อรอลูกคนที่สองมา5-6ปีได้ เขาพึ่งมาตอนกุมภาและเสียไปตอนมีนาที่ผ่านมาก แต่ตอนนี้ได้คนที่3แล้ว ตอนนี้ก้อ10+5วันแล้ว สุ้ๆนะแม่เราเป็นกำลังใจให้😊😊

เอาใจช่วยนะคะแม่ กอด ๆ นะคะ ทำใจให้สบายก่อนน้า พยายามไม่เครียดมากนะคะ